Kuna buƙatar taimako?

Labaran Kamfani

  • Shin ya kamata ku Maye gurbin Dukakan Birki Hudu a lokaci ɗaya? Binciko Abubuwan da za a Yi La'akari

    Shin ya kamata ku Maye gurbin Dukakan Birki Hudu a lokaci ɗaya? Binciko Abubuwan da za a Yi La'akari

    Idan ana maganar maye gurbin birki, wasu masu motoci za su yi mamakin ko za su maye gurbin birki guda huɗu a lokaci ɗaya, ko kuma waɗanda ake sawa kawai. Amsar wannan tambayar ya dogara da takamaiman yanayi. Da farko, yana da mahimmanci a san cewa tsawon rayuwar gaba da na baya ...
    Kara karantawa
  • Yanke-Edge Pads Tabbatar da Lafiya da Ƙwarewar Tuƙi

    Yanke-Edge Pads Tabbatar da Lafiya da Ƙwarewar Tuƙi

    Pads ɗin birki wani muhimmin sashi ne na kowane tsarin birkin abin hawa, wanda ke da alhakin kawo motar zuwa tasha. Tare da ci gaba a fasahar kera motoci, mashinan birki suma sun samo asali don ci gaba da sauye-sauyen buƙatun masana'antu. A Kamfanin Terbon, mun...
    Kara karantawa
  • Sau nawa ya kamata a maye gurbin birki?

    Sau nawa ya kamata a maye gurbin birki?

    【Muhimmiyar Tunatarwa】 Kilomita nawa ya kamata na sake zagayowar sauya kushin birki ya wuce? Kula da lafiyar abin hawa! Tare da bunƙasa masana'antar kera motoci da tsarin ƙauyuka, mutane da yawa suna zaɓar su mallaki abin mallakar su ...
    Kara karantawa
  • Lokacin sauyawa na sassan mota

    Lokacin sauyawa na sassan mota

    Komai tsadar mota idan aka sayo ta, idan ba a kula da ita ba nan da ‘yan shekaru za a kwashe ta. Musamman, lokacin rage darajar sassan mota yana da sauri sosai, kuma za mu iya ba da garantin aikin al'ada na abin hawa ta hanyar sauyawa na yau da kullun. Yau...
    Kara karantawa
  • Sau nawa ya kamata a canza faifan birki?

    Sau nawa ya kamata a canza faifan birki?

    Birki yakan zo ne da nau'i biyu: "birki na ganga" da "birki na diski". Ban da ƴan ƙananan motoci waɗanda har yanzu suke amfani da birki na ganga (misali POLO, tsarin birkin baya na Fit), yawancin samfuran da ke kasuwa suna amfani da birkin diski. Don haka, ana amfani da birki a cikin wannan takarda kawai. D...
    Kara karantawa
whatsapp